.:Forum lớp KT03-03 Trường ĐH Đại Nam:.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

CÓ ẢNH RỒI MỌI NGƯỜI VÀO BOX ẢNH XEM NHA =))

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Tâm sự...Tới iêu ấy...

Go down 
nga_nga...215!
MOD
0c_lu0c
Admin
8 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
Admin
Mr.EizaN
Mr.EizaN
Admin

Dollars $ : 5937
Famous : 0

Tâm sự...Tới iêu ấy... - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Tâm sự...Tới iêu ấy...   Tâm sự...Tới iêu ấy... - Page 2 Icon_minitimeWed Nov 11, 2009 6:53 pm

First topic message reminder :

Tớ đã từng ghét kậu. Thậm chí, có những lúc tớ coi kậu là kẻ thù ko đội trời chung. Trong thâm tâm tớ lúc đó, kậu là kẻ đáng ghét nhất mà tớ từng thấy. Mỗi lời nói của kậu để trêu chọc tớ, tớ thấy rất khó chịu, bực bội. Đã có lúc tớ tự hỏi có cách nào để trừ khử những đứa như kậu cho khuất mắt tớ. Đó là lúc tớ chưa biết trông kậu dzư lào hay tính tình ra sao Tâm sự...Tới iêu ấy... - Page 2 230243
...............................................
Một ngày đẹp trời, tớ nhìn thấy một người đi cùng đám bạn của người đó. Người đó đc lũ bạn gọi bằng đúng cái biệt danh mà tớ hay gọi kậu. Và tớ biết đó chính là kậu Tâm sự...Tới iêu ấy... - Page 2 147865 Một khoảng thời gian ko dài nhưng cũg ko thể coi là ngắn trôi qua, tớ tiếp xúc vs kậu nhiều hơn. Dường như tớ đã bớt ghét kậu hơn. Và tớ đã bắt đầu quý kậu. Để zồi 1 ngày, cuối cùng, tớ cũng đã fải tự thú nhận vs chính mình rằg: tớ thjx kậu. Tớ giữ mãi điều này trong lòng, chỉ kể cho mỗi đứa bạn thân nghe. Nhưng có cái rỳ đó cứ thôi thúc tớ, giục giã tớ, bắt tớ fải nói cho kậu biết cái điều đấy. Và tớ đã nói kậu. Tớ dồn hết cam đảm vào đôi tay để gõ lên bàn fím, chat vs kậu và nói ra cái điều mà tớ rất ngại nói trực tiếp ấy Tâm sự...Tới iêu ấy... - Page 2 917140 Quả nhiên, kậu ngạc nhiên và hỏi tớ lý do. Tớ đã trả lời thẳg thắn tất cả và cảm thấy thật nhẹ nhõm sau khi đã nói vs kậu điều đấy. Tâm sự...Tới iêu ấy... - Page 2 543126 Tớ cũg đã chuẩn bị tinh thần cho lời từ chối của kậu. Vì thế nên lúc kậu từ chối,tớ buồn lắm nhưg cũg cố ko để lệ tuôn rơi cả đêm. Hôm đó, nước mắt tớ chỉ ứa ra, nhưng chỉ một lúc thôi bởi tớ đã chuẩn bị sẵn tih thần từ trước zồi mà. Những ngày sau đó, mỗi khj gặp kậu,tớ đều cố gắg làm như ko có chuyện rỳ xảy ra. Nhưng mà sao khó qá! Tâm sự...Tới iêu ấy... - Page 2 917140 Tớ càng cố gắg thì càg ko thể. Tớ đã suy nghĩ.....suy nghĩ....trong một thời gian dài. Trong khoảng thời gian đó,tớ càg ngày càg thích kậu hơn. Bởi vì kậu là ng khác giới đầu tiên quan tâm và tốt vs tớ Tâm sự...Tới iêu ấy... - Page 2 13963 Kậu nói tớ rằng: tớ kứ coi kậu là người để chia sẻ niềm vui hay trút giận nếu như tớ bực bội hay buồn fiền. Thực sự là chưa có ai nói vs tớ những điều như vậy kả,kể kả những người mà tớ luôn koi là bạn rất thân. Tớ thấy kậu kứ như siêu nhân ý. Kậu xuất hiện và quan tâm tớ đúg lúc tớ đag đau khổ và tuyệt vọg nhất. Tớ coi kậu như túi thần kì ko đáy của Đorêmon chứa đựng rất nhiều điều mà tớ đã kể vs kậu mỗi khj tớ ức chế hay vui vẻ.... Và zồi....một hôm tớ đã fải 1 lần nữa khẳg địh vs chíh mìh rằg: tớ ko còn thích kậu nữa. Phải,tớ ko thjx kậu mà tớ iêu kậu. Tớ iêu kậu rất nhiều,rất rất nhiều. Có người cho rằg tìh cảm của tớ dàh cho kậu là fù fiếm, vớ vẩn. KkKkKkKkKkKkOoOoOoOoOo!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! ! Tớ hiểu rõ mình hơn ai hết chứ. Tớ biết rõ rằg tớ đag iêu kậu, có khi còn hơn kả chíh bản thân tớ. Tớ thấy vui khi từ lúc iêu kậu,kuộc đời tớ như đẹp hơn Tâm sự...Tới iêu ấy... - Page 2 13963 ,tớ như iêu đời hơn,vui hơn,cố gắg sốg có ích hơn. Hay nói cách khác, tớ đag tự thay đổi mìh vì kậu. Tớ lấy kậu làm độg lực để tớ học tốt hơn, sốg có ích hơn. Kậu ko baoh có thể biết đc rằg kậu quan trọg trog kuộc đời tớ như thế nào đâu. Bởi vậy tớ sẵn sàg bỏ qa và thôg cảm cho những lần tớ tìm kậu và địh kể lể vs kậu bao nhiêu là chuyện nhưng bi h hầu như lần nào cũg vậy, kậu luôn nói rằg kậu có việc bận, có việc....bla....bla....Tớ buồn,buồn,buồn nhiều lắm nhưng biết làm thế nào đc. Nhưng dù sao tớ cũg muốn nói vs kậu rằg: Tớ iêu cậu rất nhiều... Tâm sự...Tới iêu ấy... - Page 2 871924
https://kt03-03.forumvi.com

Tác giảThông điệp
noiaybinhyen
Mẫu Giáo Bé
Mẫu Giáo Bé
noiaybinhyen

Dollars $ : 5363

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự...Tới iêu ấy...   Tâm sự...Tới iêu ấy... - Page 2 Icon_minitimeThu Nov 19, 2009 11:27 pm

215 làm tớ xấu hổ quá cơ.nhưng sướng thầm.hi Tâm sự...Tới iêu ấy... - Page 2 149527
nga_nga...215!
Tiến Sĩ
Tiến Sĩ
nga_nga...215!

Dollars $ : 5850

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự...Tới iêu ấy...   Tâm sự...Tới iêu ấy... - Page 2 Icon_minitimeFri Nov 20, 2009 3:38 pm

ôi trời ad post chuyện thật à?chết vì sock mất
nga_nga...215!
Tiến Sĩ
Tiến Sĩ
nga_nga...215!

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự...Tới iêu ấy...   Tâm sự...Tới iêu ấy... - Page 2 Icon_minitimeFri Nov 20, 2009 3:38 pm

noiaybinhyen....215 có làm gì bạn đâu?uhm nhưng mà bình yên tới mức nào?
noiaybinhyen
Mẫu Giáo Bé
Mẫu Giáo Bé
noiaybinhyen

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự...Tới iêu ấy...   Tâm sự...Tới iêu ấy... - Page 2 Icon_minitimeSat Nov 21, 2009 2:37 pm

bình yên tới mức nào thì phải tùy người cảm nhận thôi.ai lại ''thổi kèn khen lấy" .hi.bạn 215 đáng yêu lắm nhé.hôm nào cho tớ làm quen
nga_nga...215!
Tiến Sĩ
Tiến Sĩ
nga_nga...215!

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự...Tới iêu ấy...   Tâm sự...Tới iêu ấy... - Page 2 Icon_minitimeSun Nov 22, 2009 8:22 pm

noiaybinhyen...bạn có biết 215 đâu mà bảo đáng yêu...tình hình mai phải bảo ad giới thiệu bạn noiaybinhyen cho 215 mới được...
noiaybinhyen
Mẫu Giáo Bé
Mẫu Giáo Bé
noiaybinhyen

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự...Tới iêu ấy...   Tâm sự...Tới iêu ấy... - Page 2 Icon_minitimeSun Nov 29, 2009 8:06 am

AD không quen tớ đâu ah.Tớ có biết bạn ấy là ai đâu.Tớ thấy ảnh của cậu mà.sao lại nó là không biết được.hihi.đáng yêu thật.không phải khen đểu đâu
MOD
Bác Học
Bác Học

Dollars $ : 5997
Famous : 1

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự...Tới iêu ấy...   Tâm sự...Tới iêu ấy... - Page 2 Icon_minitimeSun Nov 29, 2009 10:23 am

ad ơi! Vậy là chú chết rồi dead anh em trong lớp thật sự chia buồn! Gia đình có chuyện bối rối, có điều gì sơ suất xin đc lượng thứ! if if
http://dohoanganh.hi5.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tâm sự...Tới iêu ấy...   Tâm sự...Tới iêu ấy... - Page 2 Icon_minitime

Tâm sự...Tới iêu ấy...
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2