.:Forum lớp KT03-03 Trường ĐH Đại Nam:.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

CÓ ẢNH RỒI MỌI NGƯỜI VÀO BOX ẢNH XEM NHA =))

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

HELP ME hãy xem như giấc mơ đc không !

Go down 
0c_lu0c
thutrich9x
Admin
MOD
8 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6  Next
Tác giảThông điệp
MOD
Bác Học
Bác Học

Dollars $ : 6001
Famous : 1

HELP ME hãy xem như giấc mơ đc không ! - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: HELP ME hãy xem như giấc mơ đc không !   HELP ME hãy xem như giấc mơ đc không ! - Page 2 Icon_minitimeMon Nov 23, 2009 7:39 pm

First topic message reminder :

Đôi lúc tôi đã tự nhủ mình nên bỏ cuộc đi thôi, tự hiểu mình là dân tỉnh lẻ, không nổi trội, không đủ độ "pro", không có một cái j để đọ đc với chúng nó.Tôi chỉ là tôi, một cuộc sống bình thường, không nhếch nhác, cái tôi có chỉ là cái hư vô bó hẹp trong một khoảng không gian mà thôi! Còn em vẫn là em kiêu sa đài các, mỗi nụ cười của em đủ để khiến cho bao thắng chết đứng! Để khi nhìn thấy em tôi lại tự thấy mình "đũa mốc đòi cho`i mâm son" tự thất vọng với chính mình.
Tại sao một lần chơi trội đã để lại quá nhiều vết thương lòng mà tôi lại vẫn quyết định lao vào cuộc chơi một lần nữa=> một cuộc chơi mà tôi có thể sẽ nhận đc rất nhiều hoặc mất hết tất cả
Nhiều lúc lòng tự buông xuôi nhưng tại sao khi nhìn thấy một kẻ khác thân mật với em tôi lại tức tối! tôi nhỏ nhen quá rồi, chả là j của em cả mà dám . ..
Nhưng tại sao khi nhìn thấy một hình bóng "gần như em" một cảm giác khó tả lại vượt lên, để rồi lại hụt hẫng khi nhận ra đó không phải là em
Nhiều lúc hạ quyết tâm quên em đi nhưg khi nhìn thấy em và nụ cười ây thì tôi lại hiểu rằng tôi không thể!!!!!!!!!!!! empty empty
Cuộc sống cứ xoay vần, cứ hi vọng dù biết sẽ có thất vọng! Nhưng tôi không thể quên đc em ..
Cuộc sống cũng như em đang ngày dẫn chối bỏ tôi... cuộc sống quá nhiều che đậy tình cảm vò nát con người mỗi khi có một khoảng trống cô đơn trong ngày dài đễ mà nghĩ lại ngày qua!!!!!!!!
3 năm qua là chưa đủ hay sao.....
TO BE OR NOT TO BE
Đến h tôi chẳng biết có nên bỏ cuộc hay tiếp tục chỉ sợ trèo cao ngã đau... sad sad
http://dohoanganh.hi5.com

Tác giảThông điệp
ngo_hanh_chi
Học sinh Cấp 2
Học sinh Cấp 2
ngo_hanh_chi

Dollars $ : 5500
Famous : 0

Bài gửiTiêu đề: Re: HELP ME hãy xem như giấc mơ đc không !   HELP ME hãy xem như giấc mơ đc không ! - Page 2 Icon_minitimeFri Dec 04, 2009 8:11 pm

lại còn chả tự tử
thông tin chính xác lắm mà
MOD
Bác Học
Bác Học

Bài gửiTiêu đề: Re: HELP ME hãy xem như giấc mơ đc không !   HELP ME hãy xem như giấc mơ đc không ! - Page 2 Icon_minitimeSat Dec 05, 2009 8:23 pm

ta giết mi h! đừng tưởng anh NB sợ các chú quảng ninh có súng nhé! vùng anh hơi bị nhiều boom đấy, hum trước nhà anh đào lại móng cái cổng thu đc 5 quả loại 15 với 20kg với gần 20 chú B40 đây! CHú mà chọc anh là anh mang lên trường cưa cho chú xem! nhá! BỌn anh là trọng điểm boom mìn đấy! Các chú chọc anh thì anh cho xem, không yêu em kiếp này thì hẹn em kiếp sau nhá, việc j anh phải tự tử, a mà die là anh cho các chú theo hầu hạ luôn cho có bạn nhá!!!1 CURSE CURSE
MOD
Bác Học
Bác Học

Bài gửiTiêu đề: Re: HELP ME hãy xem như giấc mơ đc không !   HELP ME hãy xem như giấc mơ đc không ! - Page 2 Icon_minitimeSat Dec 05, 2009 8:23 pm

ta giết mi h! đừng tưởng anh NB sợ các chú quảng ninh có súng nhé! vùng anh hơi bị nhiều boom đấy, hum trước nhà anh đào lại móng cái cổng thu đc 5 quả loại 15 với 20kg với gần 20 chú B40 đây! CHú mà chọc anh là anh mang lên trường cưa cho chú xem! nhá! BỌn anh là trọng điểm boom mìn đấy! Các chú chọc anh thì anh cho xem, không yêu em kiếp này thì hẹn em kiếp sau nhá, việc j anh phải tự tử, a mà die là anh cho các chú theo hầu hạ luôn cho có bạn nhá!!!1 CURSE CURSE
ngo_hanh_chi
Học sinh Cấp 2
Học sinh Cấp 2
ngo_hanh_chi

Dollars $ : 5500

Bài gửiTiêu đề: Re: HELP ME hãy xem như giấc mơ đc không !   HELP ME hãy xem như giấc mơ đc không ! - Page 2 Icon_minitimeSun Dec 06, 2009 6:34 pm

sao mà khó tính với bạn thế
muốn thì có giỏi rủ thêm cái thằng làm bạn tự tử ấy xuông dưới kia mà kèn cựa nhau tiếp
0c_lu0c
Phó Tiến Sĩ
Phó Tiến Sĩ
0c_lu0c

Dollars $ : 5606

Bài gửiTiêu đề: Re: HELP ME hãy xem như giấc mơ đc không !   HELP ME hãy xem như giấc mơ đc không ! - Page 2 Icon_minitimeMon Dec 07, 2009 9:57 am

Ơ hay mấy cái người này....sao cứ phải thế này mới thik ah?......ghét....
Fc.Ronaldo
Giáo Sư
Giáo Sư
Fc.Ronaldo

Dollars $ : 5834
Famous : 2

Bài gửiTiêu đề: Re: HELP ME hãy xem như giấc mơ đc không !   HELP ME hãy xem như giấc mơ đc không ! - Page 2 Icon_minitimeTue Dec 08, 2009 8:23 pm

Nb cac nguoi co boom No No Quang Ninh co sung No No Thai Binh nhu ta day co chi 2 5 tan lol lol ta ma cat luong thuc thi sung + boom phi shop hammer hammer hammer
huoucaoco
Bác Học
Bác Học
huoucaoco

Dollars $ : 5898
Famous : 3

Bài gửiTiêu đề: Re: HELP ME hãy xem như giấc mơ đc không !   HELP ME hãy xem như giấc mơ đc không ! - Page 2 Icon_minitimeWed Dec 09, 2009 9:41 am

ê ku, đá cái j đấy
Fc.Ronaldo
Giáo Sư
Giáo Sư
Fc.Ronaldo

Bài gửiTiêu đề: Re: HELP ME hãy xem như giấc mơ đc không !   HELP ME hãy xem như giấc mơ đc không ! - Page 2 Icon_minitimeWed Dec 09, 2009 10:14 am

ai da j dau erk erk
MOD
Bác Học
Bác Học

Bài gửiTiêu đề: Re: HELP ME hãy xem như giấc mơ đc không !   HELP ME hãy xem như giấc mơ đc không ! - Page 2 Icon_minitimeWed Dec 09, 2009 5:25 pm

êh nè! ta uýnh ngươi ngen! mi tưởng mình Thái Bình "2tay 2 bị" có gạo hả, Gạo quê ta là đặc sản đấy, mà mi cắt ta ra siêu thị mua gạo ngoại ăn nhá, không sợ j, chỉ sợ hết tiền thôi nhá. Thê mi cắt lương thực rồi chấ đống đấy cởi trần ăn cơm không à HELP ME hãy xem như giấc mơ đc không ! - Page 2 834610
huoucaoco
Bác Học
Bác Học
huoucaoco

Bài gửiTiêu đề: Re: HELP ME hãy xem như giấc mơ đc không !   HELP ME hãy xem như giấc mơ đc không ! - Page 2 Icon_minitimeWed Dec 09, 2009 6:02 pm

hehe tớ tưởng bạn mod cũng ở thái bìh mà
Fc.Ronaldo
Giáo Sư
Giáo Sư
Fc.Ronaldo

Bài gửiTiêu đề: Re: HELP ME hãy xem như giấc mơ đc không !   HELP ME hãy xem như giấc mơ đc không ! - Page 2 Icon_minitimeWed Dec 09, 2009 7:24 pm

thu mua gao ngoai di lol lol tru dc noi 3 ngay k knife dai gia thi k noi hammer hammer
0c_lu0c
Phó Tiến Sĩ
Phó Tiến Sĩ
0c_lu0c

Bài gửiTiêu đề: Re: HELP ME hãy xem như giấc mơ đc không !   HELP ME hãy xem như giấc mơ đc không ! - Page 2 Icon_minitimeWed Dec 09, 2009 9:20 pm

Ơ thế FC ở TB ah?
Fc.Ronaldo
Giáo Sư
Giáo Sư
Fc.Ronaldo

Bài gửiTiêu đề: Re: HELP ME hãy xem như giấc mơ đc không !   HELP ME hãy xem như giấc mơ đc không ! - Page 2 Icon_minitimeWed Dec 09, 2009 9:26 pm

uh minh o Thai Binh que lua phew phew
MOD
Bác Học
Bác Học

Bài gửiTiêu đề: Re: HELP ME hãy xem như giấc mơ đc không !   HELP ME hãy xem như giấc mơ đc không ! - Page 2 Icon_minitimeThu Dec 10, 2009 9:07 am

hôhoo! mình ta một quê, Ninh Bình Province, oánh nháu zui cực! Rượu nổi tiếng khắp miền Bắc!^^
0c_lu0c
Phó Tiến Sĩ
Phó Tiến Sĩ
0c_lu0c

Bài gửiTiêu đề: Re: HELP ME hãy xem như giấc mơ đc không !   HELP ME hãy xem như giấc mơ đc không ! - Page 2 Icon_minitimeThu Dec 10, 2009 9:18 am

Teees FC ở chỗ nào của Tb thế?.....Đồng hương mà hok nhận nau ah?.....:D
Fc.Ronaldo
Giáo Sư
Giáo Sư
Fc.Ronaldo

Bài gửiTiêu đề: Re: HELP ME hãy xem như giấc mơ đc không !   HELP ME hãy xem như giấc mơ đc không ! - Page 2 Icon_minitimeThu Dec 10, 2009 9:50 am

dong huong OOO OOO minh o trung tam thi tran kien xuong Eye Eye biet cho do k the bored bored
0c_lu0c
Phó Tiến Sĩ
Phó Tiến Sĩ
0c_lu0c

Bài gửiTiêu đề: Re: HELP ME hãy xem như giấc mơ đc không !   HELP ME hãy xem như giấc mơ đc không ! - Page 2 Icon_minitimeThu Dec 10, 2009 3:28 pm

HÌ....t chưa sag đó bao h.....t ở gần thị trấn diêm điền....ấy sag đó bao h chưa?.....Mà FC học cùng lớp m' ah/....Ấy tên gì nhỉ?....:S
Fc.Ronaldo
Giáo Sư
Giáo Sư
Fc.Ronaldo

Bài gửiTiêu đề: Re: HELP ME hãy xem như giấc mơ đc không !   HELP ME hãy xem như giấc mơ đc không ! - Page 2 Icon_minitimeThu Dec 10, 2009 6:11 pm

Diem Dien OOO OOO minh cho den do bao jo empty ma minh cung k hoc cung lop ay dau empty empty empty
0c_lu0c
Phó Tiến Sĩ
Phó Tiến Sĩ
0c_lu0c

Bài gửiTiêu đề: Re: HELP ME hãy xem như giấc mơ đc không !   HELP ME hãy xem như giấc mơ đc không ! - Page 2 Icon_minitimeThu Dec 10, 2009 8:04 pm

ấy có ở TB thật hok đấy....? nghi ngờ lắm nha...
Fc.Ronaldo
Giáo Sư
Giáo Sư
Fc.Ronaldo

Bài gửiTiêu đề: Re: HELP ME hãy xem như giấc mơ đc không !   HELP ME hãy xem như giấc mơ đc không ! - Page 2 Icon_minitimeThu Dec 10, 2009 8:14 pm

k tjn cu ve Buu Dien Kien Xuong hoi To Van Huynh erk dep zai nhat vung lol la ai cung biet whistle :3whistle3:that day k noi doi dau
MOD
Bác Học
Bác Học

Bài gửiTiêu đề: Re: HELP ME hãy xem như giấc mơ đc không !   HELP ME hãy xem như giấc mơ đc không ! - Page 2 Icon_minitimeFri Dec 11, 2009 9:06 am

có mà điên!THẰNG KU KIA khai thật ra xem mi là ai, nếu ko ta ban nick
huoucaoco
Bác Học
Bác Học
huoucaoco

Bài gửiTiêu đề: Re: HELP ME hãy xem như giấc mơ đc không !   HELP ME hãy xem như giấc mơ đc không ! - Page 2 Icon_minitimeFri Dec 11, 2009 9:37 am

haha ,tớ ủng hộ ý kiến của mod đấy,cho ku ép xê bắn ra đê
Fc.Ronaldo
Giáo Sư
Giáo Sư
Fc.Ronaldo

Bài gửiTiêu đề: Re: HELP ME hãy xem như giấc mơ đc không !   HELP ME hãy xem như giấc mơ đc không ! - Page 2 Icon_minitimeFri Dec 11, 2009 9:52 am

tai sao ta phai noi doi diedie diedie diedie
0c_lu0c
Phó Tiến Sĩ
Phó Tiến Sĩ
0c_lu0c

Bài gửiTiêu đề: Re: HELP ME hãy xem như giấc mơ đc không !   HELP ME hãy xem như giấc mơ đc không ! - Page 2 Icon_minitimeFri Dec 11, 2009 3:24 pm

Ai mà biết đc.......lòng ng' khó đoán....:P
huoucaoco
Bác Học
Bác Học
huoucaoco

Bài gửiTiêu đề: Re: HELP ME hãy xem như giấc mơ đc không !   HELP ME hãy xem như giấc mơ đc không ! - Page 2 Icon_minitimeFri Dec 11, 2009 3:51 pm

HELP ME hãy xem như giấc mơ đc không ! - Page 2 149527 chuan? k can chinh? HELP ME hãy xem như giấc mơ đc không ! - Page 2 181536 HELP ME hãy xem như giấc mơ đc không ! - Page 2 181536
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: HELP ME hãy xem như giấc mơ đc không !   HELP ME hãy xem như giấc mơ đc không ! - Page 2 Icon_minitime

HELP ME hãy xem như giấc mơ đc không !
Trang 2 trong tổng số 6 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6  Next
 Similar topics
-
» có dòng sông nào không chảy không em
» Hãy xem như một giấc mơ! - Chu Bin
» anh hứa từ nay không nói yêu em nữa
» Nếu một ngày không .....có anh....
» bờ vai anh không dành cho em